DIỄN ĐÀN THẾ GIỚI SINH VẬT CẢNH

Quay lại   THẾ GIỚI SINH VẬT CẢNH-Arowana-Dragon Fish-Cá Rồng Việt Nam > THÚ YÊU - LOVE PET > Chó, Mèo

Chó, Mèo Trao đổi về cách nuôi, huấn luyện các giống chó, mèo v.v.

Loading

arowana
Gửi trả lời

LinkBack Công Cụ
  #1 (permalink)  
Cũ 08-05-2010, 00:05
Thành viên mới

Cảm ơn: 0
Được cảm ơn 4 lần trong 2 bài viết
Cần tìm chủ mới cho Mèo tây

Cần tìm chủ mới cho Mèo tây

Mimi nhà tôi là con lai Nga-Ba Tư, lông màu tiger, bốn chân đi ủng trắng xinh đẹp và khôn lắm tình trạng hiện tại Mimi được 1 tuổi đã cho đi lấy giống 1 anh Mèo Anh đẹp trai, Mimi đang mang thai khoảng hơn 1 tháng nữa thì sinh hạ, thật tội nghiệp cho Mimi tự nhiên gia cảnh gia gia chủ có chút thay đổi đột ngột nên sợ không chăm sóc Mimi được chu đáo đành lên đây kiếm tìm xem bạn nào yêu quý mèo nếu có kinh nghiệm chăm mèo đẻ càng tốt để gửi gắm Mimi.
Giá bao gồm:
Tiền mua Mi: 1.500.000
Lấy giống : 500.000
Tổng cộng 2.000.000
Không tính tiền các bé Mi conh sắp sinh, tặng thêm 1 nhà của Mi rất đẹp mua 250000 ở chỗ bạn Hồng 432 Đe La Thành
Bố Mẹ nào yêu Mi giúp mình nhé ( mình muốn tìm bán cho người nuôi chứ không bán cho cửa hàng chó mèo đâu, thương Mi lắm)
Thanks cả nhà quan tâm.

Mình up tạm ảnh lúc nhỏ của Mimi cho cả nhà xem, mai sẽ chụp ảnh hiện tại ( 4kg ):

Mình up thêm 1 số ảnh mới nhất của Mimi đang mang bầu:

Bạn nào hâm mộ mèo Tây sẽ thấy giá đó rất rẻ vì thật ra cả nhà rất thương Mi ,nhất là bất đắc dĩ phải ra đi khi đang bầu bí, nhà mình vẫn tìm cách cố gắng để khắc phục nuôi Mi qua đoạn vượt cạn trừ khi Mi gặp được chủ nhân yêu quí.
Trả lời kèm theo trích dẫn
Những thành viên sau đây đã gửi lời cảm ơn tới tigercat vì bài viết hữu ích này:
  #2 (permalink)  
Cũ 08-05-2010, 00:15
Thành viên chính thức

Cảm ơn: 3
Được cảm ơn 5 lần trong 3 bài viết
Giá vậy thì chắc phải up dài hạn quá bác ơi !
Ở quê em mèo con có 15k 1 con thôi với giá 2tr thì em mua được cả chục con rồi !
  #3 (permalink)  
Cũ 08-05-2010, 15:07
Thành viên mới

Up lại mời cả nhà quan tâm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tigercat Xem Bài gửi
Mimi nhà tôi là con lai Nga-Ba Tư, lông màu tiger, bốn chân đi ủng trắng xinh đẹp và khôn lắm tình trạng hiện tại Mimi được 1 tuổi đã cho đi lấy giống 1 anh Mèo Anh đẹp trai, Mimi đang mang thai khoảng hơn 1 tháng nữa thì sinh hạ, thật tội nghiệp cho Mimi tự nhiên gia cảnh gia gia chủ có chút thay đổi đột ngột nên sợ không chăm sóc Mimi được chu đáo đành lên đây kiếm tìm xem bạn nào yêu quý mèo nếu có kinh nghiệm chăm mèo đẻ càng tốt để gửi gắm Mimi.
Giá bao gồm:
Tiền mua Mi: 1.500.000
Lấy giống : 500.000
Tổng cộng 2.000.000
Không tính tiền các bé Mi conh sắp sinh, tặng thêm 1 nhà của Mi rất đẹp mua 250000 ở chỗ bạn Hồng 432 Đe La Thành
Bố Mẹ nào yêu Mi giúp mình nhé ( mình muốn tìm bán cho người nuôi chứ không bán cho cửa hàng chó mèo đâu, thương Mi lắm)
Thanks cả nhà quan tâm.

Mình up tạm ảnh lúc nhỏ của Mimi cho cả nhà xem, mai sẽ chụp ảnh hiện tại ( 4kg ):

Mình up thêm 1 số ảnh mới nhất của Mimi đang mang bầu:

Bạn nào hâm mộ mèo Tây sẽ thấy giá đó rất rẻ vì thật ra cả nhà rất thương Mi ,nhất là bất đắc dĩ phải ra đi khi đang bầu bí, nhà mình vẫn tìm cách cố gắng để khắc phục nuôi Mi qua đoạn vượt cạn trừ khi Mi gặp được chủ nhân yêu quí.
  #4 (permalink)  
Cũ 08-05-2010, 15:25
Thành viên chủ chốt

Cảm ơn: 1,690
Được cảm ơn 1,139 lần trong 555 bài viết
Mèo đẹp quá
  #5 (permalink)  
Cũ 11-05-2010, 17:30
Thành viên mới

Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Bác chủ topic ơi, bác để cho em đi! Em thực sự muốn nuôi một con mèo tây mà, mèo của bác đẹp quá! Nhưng em sinh viên chỉ có 500k thôi! Moi hết trong người rồi đấy! Không bác cho em trả góp đc ko:((! Em thề, em hứa, em đảm bảo sẽ chăm sóc nó tốt hơn chăm em:((! địa chỉ và thông tin của em để đảm bảo: em sinh viên y4 khoa RHM đh học Y Hà Nội, số 1 Tôn Thất Tùng, em trọ ngõ số 10 Tôn Thất Tùng luôn! nếu bác muốn ai nuôi và chăm sóc mimi thì bác để em nhé:( Năn nỉ. phone em: 0977.368.939
  #6 (permalink)  
Cũ 12-05-2010, 10:08
Thành viên mới

Mình đã sắp xếp được rồi nên sẽ không bán Mimi nữa sợ sang chủ mới lại xì tret động thai thì khổ lại còn cô chủ nhỏ thấy mẹ bảo bán Mimi mà nước mắt ngắn dài nữa nên nếu bạn thực sự yêu Mimi thì đợi các bé Mi con nhé, sẽ xinh lắm đấy ( nhưng mà giá đấy thì giảm giá trị của Mimi quá tội nghiệp)
  #7 (permalink)  
Cũ 12-05-2010, 10:16
Thành viên chủ chốt

Cảm ơn: 257
Được cảm ơn 205 lần trong 129 bài viết
mèo đẹp thật, nhưng nhà mình sợ mèo đẻ vì ko chăm dc hết, up cho em nó nhanh về chủ mới
  #8 (permalink)  
Cũ 12-05-2010, 23:15
Thành viên mới

vâng, vậy thì tốt quá, dù sao mimi cũng được yên ổn rồi:D em nói thật em thích mèo lắm, càng dễ thương càng thích luôn! Bao giờ Mimi đẻ thì bác pm em một tiếng nhé! Em đăng kí một chú mèo đực nha! Nhưng giá đừng cao quá bác nhé:(, bán cho người nhiệt tình và yêu thích ạ! Cám ơn bác!
  #9 (permalink)  
Cũ 18-05-2010, 21:52
Thành viên mới

Mimi nhà bạn bây giờ sinh em bé chưa bạn? mà bạn ở HN hay TPHCM vậy? khi nào Mimi của bạn sinh em bé thì reply cho mình 1 tiếng nha...mình mún nuôi 1 pé! thanks bạn.
  #10 (permalink)  
Cũ 22-05-2010, 16:47
Thành viên mới

Bạn à, em mèo nhà bạn đã sinh chưa? Lúc nào em ý sinh thì bạn pm mình với nha. Mình muốn nuôi một em. bạn nhắn vào nick yahoo cho mình nhé maihuongle85. Thanks bạn nhiều! Chúc em mèo đẻ mẹ tròn con vuông nhé.
Gửi trả lời

Công Cụ

Quyền hạn Gửi bài