DIỄN ĐÀN THẾ GIỚI SINH VẬT CẢNH

Quay lại   THẾ GIỚI SINH VẬT CẢNH-Arowana-Dragon Fish-Cá Rồng Việt Nam > THÚ YÊU - LOVE PET > Chó, Mèo

Chó, Mèo Trao đổi về cách nuôi, huấn luyện các giống chó, mèo v.v.

Loading

arowana
Gửi trả lời

LinkBack Công Cụ
  #1 (permalink)  
Cũ 05-01-2010, 18:29
Thành viên tích cực

Cảm ơn: 1
Được cảm ơn 38 lần trong 22 bài viết
mua chó bécgie

mua chó bécgie

bác nào biết chỗ nào bán chó bécggiie con chỉ dùm em với em ở thái bình nhờ các bác giúp em với.........
Trả lời kèm theo trích dẫn
  #2 (permalink)  
Cũ 05-01-2010, 19:55
Thành viên chủ chốt

Cảm ơn: 1,142
Được cảm ơn 1,711 lần trong 870 bài viết
Số ảnh gửi tại gallery: 2
Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tungraude Xem Bài gửi
bác nào biết chỗ nào bán chó bécggiie con chỉ dùm em với em ở thái bình nhờ các bác giúp em với.........
ồ em thấy ở TB nhìu bec lắm;hình như có cả club đó;bác tìm hiểu xem sao;mua gần nhà thì tiện hơn là phải mò mẫm ở nơi khác
  #3 (permalink)  
Cũ 06-01-2010, 01:52
Thành viên chủ chốt

Cảm ơn: 1,072
Được cảm ơn 1,275 lần trong 331 bài viết
Nếu bạn muốn mua chó Becgiê mình biết địa chỉ có thể cóchó sịn đẻ:anhTuấn trường ĐHY Thái Bình,anh Ảnh gần khu trại giam tỉnh Hưng Yên ,ông Tần ởHải Dương ,cứ đến khu vực ấy hỏi là nhiều người biết giá chó nhập đẹp khoảng vài trăm triệu ,chó sịn đẻ tại trong nước khoảng 1nghìn $.Nhưng để phân biệt chó sịn hay không ,không dễ nhé ,còn chọn đặt đúng con của con mẹ hoặc con bố mà mình thích lại càng khó hơn chuyện kinh doanh nghành này phức tạp .Nuôi nó khá tốn công, không như mấy tên chó ta đâu .Hàng ngày phải chạy thể dục vài cây số nếu không hỏng chân ,vài lạngthịt ,lòng, phơi nắng quá ốm ,phơi ít xấu lông ,cho ăn không tốt sụn chân cụp tai,đau bụngmãn tính,khi khoảng 1tuổi phải mới thầy huấn luyện nếu không vừa nguy hiểm vì không có kỷ luật vừa nghu hơn cả chó ta ,hàng năm phải tiêm thuốc đặc chủng phòng 6 loại bệnh tật thì mới không bị các bệnh này.
Nếu muốn nuôi bạn phải đáp ứng được những nhu cầu tối thiểu này của chúng(nếu đáp ứng đủ chuẩn thì còn tốn hơn nhiều).mong bạn sớm mua đực chó sịn và đẹp.
Những thành viên sau đây đã gửi lời cảm ơn tới dangquochung vì bài viết hữu ích này:
  #4 (permalink)  
Cũ 06-01-2010, 02:09
Thành viên chủ chốt

Cảm ơn: 590
Được cảm ơn 1,297 lần trong 702 bài viết
Trích dẫn:
Nguyên văn bởi dangquochung Xem Bài gửi
Nếu bạn muốn mua chó Becgiê mình biết địa chỉ có thể cóchó sịn đẻ:anhTuấn trường ĐHY Thái Bình,anh Ảnh gần khu trại giam tỉnh Hưng Yên ,ông Tần ởHải Dương ,cứ đến khu vực ấy hỏi là nhiều người biết giá chó nhập đẹp khoảng vài trăm triệu ,chó sịn đẻ tại trong nước khoảng 1nghìn $.Nhưng để phân biệt chó sịn hay không ,không dễ nhé ,còn chọn đặt đúng con của con mẹ hoặc con bố mà mình thích lại càng khó hơn chuyện kinh doanh nghành này phức tạp .Nuôi nó khá tốn công, không như mấy tên chó ta đâu .Hàng ngày phải chạy thể dục vài cây số nếu không hỏng chân ,vài lạngthịt ,lòng, phơi nắng quá ốm ,phơi ít xấu lông ,cho ăn không tốt sụn chân cụp tai,đau bụngmãn tính,khi khoảng 1tuổi phải mới thầy huấn luyện nếu không vừa nguy hiểm vì không có kỷ luật vừa nghu hơn cả chó ta ,hàng năm phải tiêm thuốc đặc chủng phòng 6 loại bệnh tật thì mới không bị các bệnh này.
Nếu muốn nuôi bạn phải đáp ứng được những nhu cầu tối thiểu này của chúng(nếu đáp ứng đủ chuẩn thì còn tốn hơn nhiều).mong bạn sớm mua đực chó sịn và đẹp.
Vào việt pet đọc xong quả công nghệ nuôi chó mà thôi hết muốn nuôi
Làm con chó ta nuôi suồng sã cho đơn giản-Có tiền cũng ko dám mua cho ngoại vì không có thời gian chăm mặc dù rất thích husky,bulldog hay Rott,boxer

.................Lồng Tàu Dừa - Cóng Chim Hoa....................
Những thành viên sau đây đã gửi lời cảm ơn tới Harmonie vì bài viết hữu ích này:
  #5 (permalink)  
Cũ 06-01-2010, 12:10
Thành viên tích cực

Cảm ơn: 1
Được cảm ơn 38 lần trong 22 bài viết
các bác cho em địa chỉ đi đang mún mua mà ........ cảm ơn các bác nhan.
  #6 (permalink)  
Cũ 09-02-2010, 00:02
Thành viên mới

Cảm ơn: 0
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
minh co 1 con ne ..ban de lai sdt minh se lien lac truc tiep sdt cua minh 0932164172
Gửi trả lời

Công Cụ

Quyền hạn Gửi bài